ถามแฟนหนังสือและแฟนหนัง LOTR ทีว่า uruks มันต่างจากอ๊อคยังไงอ่ะครับ เล่นเกมแล้วสงสัย?

เล่นเกม middle earth shadow of mordor แล้วสงสัย ไอ้ตัวน่าเกลียดๆ ใส่เกราะโลหะ ในเกมบอกว่าให้ไปฆ่าเจ้าพวกนี้
แต่ไหนเกมเรียกเจ้าพวกนี้ว่า uruks มันไม่ใช่ออคหรอกหรือ งง ครับ

ถามแฟนหนังสือและแฟนหนัง LOTR ทีว่า uruks มันต่างจากอ๊อคยังไงอ่ะครับ เล่นเกมแล้วสงสัย?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่