มีซีรี่ย์แนะนำ ออกแนวเหมือน24มั๊ยครับ

กระทู้คำถาม
ดู 24 จบมานานมากแล้ว คิดว่าเป็นซีรี่ย์ที่ถูกใจที่สุดเลย
หลังจากนั้นดูอะไรมาก็ไม่ค่อยฟินเท่ากับ24 เท่าไหร่
มีที่ใกล้เคียงแต่ไม่ใช่ซี่รี่ยคือ บอร์น 3 ภาคนะครับ

ไครช่วยแนะนำหนังหรือซีรี่ย์แบบว่า ตัวเอกเก่งโครต
แต่ตัวร้ายก็ใช่ย่อย เฉือดฝีมือกันสุดๆ ตายเป็นตาย
มีลุ้นให้อยากติดตามท้ายตอนตลอดมั๊ยครับ

ตอนนี้ดูอะไรก็เหมือนว่า จบตอนแล้วก็จบเลย ไม่มีอารมณ์ดูต่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่