[SIXTEEN] Final Stage EP9 l ใครดูแล้วเข้ามาพูดคุยกันกระทู้นี้จ้าาาา ^^

[SIXTEEN] Final Stage EP9 l ใครดูแล้วเข้ามาพูดคุยกันกระทู้นี้จ้าาาา ^^

‎SIXTEEN‬ ep9 คะแนนโหวต Minor B ได้เยอะที่สุด120 คะแนน ‪โซมี นัตตี้ มินะ ขึ้นMajorแทน ‪จองยอน จื่อวี นายอน

SIXTEEN‬ ep9 ผู้ที่ออกจากการแข่งขันเป็นคนที่4 คือ ‪จีวอน‬ สาวน้อยเสียงดีของเรา
น้องเข้มแข็งมากในขณะที่ลุงผักคอมเม้น เพื่อนๆร้องไห้กันหนักมาก น้องนิ่งฟัง ..จนเข้ามาห้องน้องถึงร้องไห้ออกมาาาา

‎SIXTEEN‬ ep9 ของขวัญให้ Major เข้า ‪#‎PLAYNOMORE‬ เลือกคนละชิ้นเลยยยยย~ ไขปริศนาความcoupleของกระเป๋าน้องๆ ^^

2นะ ซานะ มินะ สาวญี่ปุ่นของเรา ดูโอ้ผู้น่ารัก / ถ้าได้เดบิ๊วท์ด้วยกันคงจะฟินน่าดู ><

‪#SIXTEEN‬ ep9 วันนี้สเตจFinal แล้วววววว
ทีมMajor เพลงชื่อ I think I'm crazy // ทีมMinor เพลงชื่อ Truth
** จีฮโยเป็นเมเจอร์นะ แต่แสดงเสตจของไมเนอร์ **

‪‎SIXTEEN‬ ep9 ‪เฟย Miss A แนะนะทีมMajor ซื้อน้ำมาให้ด้วย น้องบอกว่า"สวยมากๆเลยค่ะ"

‎SIXTEEN‬ ep9 Final mission :: MAJOR สเตจเพลง I think I'm crazy
คือแบบเป็นเสตจที่ลงตัวมากกกกกกกกกกกกกกก เราชอบมากกกกกกกกกก เป็นเพลงที่ดีมากๆ แล้วสาวๆแสดงเสน่ห์ออกมาได้เต็มที่ มีใครสังเกตุไหมว่ามินะเสียงน้องพัฒนามาก ทั้งใส ทั้งหวาน คือชอบมาก ><

‪‎SIXTEEN‬ ep9 Final mission :: MINOR สเตจเพลง Truth
ออกมาดีเลยนะ แต่ส่วนตัวเราว่าเนือยๆไปหน่อย ชอบของฝั่งเมเจอร์มากกว่า มีลูกเล่นกว่า

‪GongSeungyeon‬ ซึงยอนมาเชียร์น้องสาวด้วยนะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่