ขอความเห็นคนที่ใช้รถยนต์ไฮบริด ประหยัดน้ำมันมากไหมครับ

คือผมใช้รถเติมน้ำมันเบนซิน เดือนละ 4000 โดยประมาณลองมาคำนวน ถ้าเปลี่ยนมาใช้รถไฮบริด มันจะคุ้มไหมครับ

อยากขอความคิดเห็นคนที่ใช้รถไฮบริดว่าเติมน้ำมันเดือนละเท่าไรกันครับ แล้วระบบไฮบริดช่วยได้เยอะไหมครับ ส่วนตัวใช้รถในเมืองมากกว่าขับไปต่างจังหวัดครับ

แสดงความคิดเห็น