อยากเข้าร่วมการเป็นแฟนคลับคุณพี่เหมอย่างเป็นทางการ อยากทันข้อมูลบ้าง แนะนำอิฉันหน่อยเถอะเจ้าค่ะ กราบบ .

ตั้งแต่เริ่มดู ที่จะดูแมท ปลื้มแมท
ยันดูจบไปแล้ว ตอนนี้เพ้อแต่คุณพี่เหมเลยค่ะ ไม่เป็นอันทำอะไรแล้ว ฮือออ
คือไม่ไหวแล้ว อยากถามตัวเองมากเลย กับการเรียนหนูตั้งใจขนาดนี้มั้ยลูก แต่ดีที่เรียนจบแล้ว 55555 -..-

เข้าเรื่องงงง . ตั้งกระทู้นี้ เพราะเราอยากตามข่าวเจมส์มาร์บ้างค่ะ ซึ่งหายากยิ่งมากๆ
อยากรู้ว่ากลุ่มแฟนคลับเค้ามีกรุ๊ปไลน์กันมั้ยคะ ลากอิฉันเข้าไปเม้ามอยด้วยเถิด
อยากเห็นรูปเจมส์มาร์จากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ไปร่วมให้กำลังใจ ทุกวันเลยยย

คือออกแนวคลั่วไคล้ไปแล้ว ฮือออ
อยากเจอตัวจริงมั่งง่า คือไปอ่านกระทู้นึงมาที่ถามเกี่ยวกับเจมส์มาร์ตัวจริงเป็นไง
คืออ่านจบแล้วอยากเจอบ้างจริงๆ
คือไม่เคยตามดาราคนไหนเลย แต่อยากตามคนนี้ ทั้งที่ก็ตามไม่ได้แน่ๆ
แต่อยากรับรู้ข่าวสารจากแฟนคลับด้วย รับอิฉันด้วย T_T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่