อยากจะฟังเพลง ของ Kiddykat สมัยเด็กๆ

กระทู้สนทนา
ใครจำได้สมัยเด็กๆ เกือบ 20 ปีแล้ว รายการโทรทัศน์ช่อง 9 ทุกวันอาทิตย์ ชอบดูรายการนี้ และชอบฟังเพลงKiddykat
จำได้สมัยเด็กๆประมาณ 8-9 ขวบ แม่ผมชอบเปิดเทปอัลบั้ม Kiddykat ให้ผมฟังทุกคืนกล่อมหลับ
ตอนนี้ผ่านมาเกือบ 20 ปี ผมอยากจะฟังเพลงอัลบั้ม Kiddykat ทุกเพลงในอัลบั้ม เพื่อนๆคนไหนจะหาเพลงKiddykat ทุกเพลงในอัลบั้มมาให้ฟังได้ไหมครับแล้วชื่อเพลงในอัลบั้ม 10 เพลงของKiddykat มีชื่อเพลงอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่