มีคนถามผมเข้ามาครับว่า ท่านจูกัดหลง เกี่ยวข้องกับผมอย่างไร

กระทู้คำถาม
ทำไมเลขจึงใกล้กันนัก หรือคิดว่าเป็นผมหรือไม่ หุหุผมเองไม่มีความสามารถที่จะเทียบเคียงท่าน จูกัดหลงได้หรอกนะครับ
ความรู้ความสามารถของผม ยังห่างชั้นกับแกอยู่หลายขุม มิอาจเทียบเคียงท่านได้ แท้จริงแล้วผมเป็นคนมอบกระบี่ให้ท่านจูกัดหลงออกเองครับ
หลังจากที่ท่านจูกัดหลงโดนอุ้มที่ราชดำเนินแห่งนี้ ผมเสียดายคนที่มีความรู้ความสามารถอย่างท่านจูกัดหลง
ให้ท่านได้มาเขียนกระทู้ดีๆ มีคุณภาพให้เราได้ศึกษาเรียนรู้ประวัติศาสตร์การเมืองไทยต่อไป
ซึ่งก็หลงเหลืออยู่ไม่กี่ท่านนัก ที่จะสามารถบอกเหล่าเรื่องราวเป็นตัวอักษรได้เป็นอย่างดี และผมคิดว่าคงเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกห้องราชดำเนินแห่งนี้แน่นอนครับ

ตัวเลขที่ไกล้กันตามนี้นะครับ
2172225  ปัจจุบันผมใช้อยู่
2172227  โดนสอยแล้ว
2172228   มอบให้ท่านจูกัดหลง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่