ขวัญ อุษา นางสวยจริงๆค่ะ ยอมรับเลย

คือเรารู้สึกว่านางดูสวย มีเสน่ห์มากอะค่ะ คือดาราท่านอื่นๆ ก็สวยนะคะ แต่บางคนเรามองว่าสวยแต่ไม่มีเสน่ห์ บางคนก็มีเสน่ห์แต่ไม่สวย
จริงๆเรื่องความสวยมันแล้วแต่คนจะมองอะเนอะ กระทู้นี้เราแค่อยากแชร์มุมสวยๆ ของน้องขวัญบ้างอะค่ะ เราว่านางงามจริงๆ นะ

ขอบคุณรูปจาก IG ค่ะ ขอโทษที่จำไม่ได้ว่าจากที่ไหนบ้าง คือกดเซฟๆ จนมึนไปหมด 555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่