ถามเรื่องวีซ่าอเมริกาคะ

สวัสดีคะ พอดีว่า เพื่อนๆวางแผนไปเที่ยวอเมริกากัน 3 คน แต่ว่าสองคนมีวีซ่านักท่องเที่ยว 10 ปี แล้วคือว่าถ้าเราจะไปสัมพาดษ์วีซ่านักท่องเที่ยว เราจำเป็นต้องเอาวีซ่าของเพื่อนที่ได้ 10 ปีไปให้เจ้าหน้าที่ดูไหมคะ เขาจะได้เชื่อว่าเราไม่ได้โกหก แบบเซ็นสำเนาถูกต้องเหมือนทะเบียนบ้านนะคะ
คือกลัวว่าถ้าเราไปสัมพาดคนเดียวกลัวไม่ผ่าน เพราะเพิ่ง 20 เองคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่