{Yaoi&Yuri} แนะนำคู่จิ้น Y ในการ์ตูน ชาย-ชาย หรือ หญิง-หญิง ที่คุณชื่นชอบมา 1 คู่สิครับ!

ก็นะ

คำถาม

แนะนำคู่จิ้น Y ชาย-ชาย หรือ หญิง-หญิง ที่คุณชื่นชอบมา 1 คู่สิครับ!

ผ่านมาแล้ว 2 วัน  กับการประกาศของศาลสูงสหรัฐฯ อนุญาตให้คู่รักเพศเดียวกันสามารถแต่งงานได้อย่างถูกต้องตามกฎหมายในทั้ง 50 รัฐ

อืม...ก็เลยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา

สำหรับผมคู่นี้เลย นารูโตะ กับ ซาสึเกะ คู่จิ้นตลอดการ SasuNaru

ขนาดแต่งงานมีลูกแล้วกันทั้งคู่ ก็ยังจิ้นได้ไม่เลิกเลยครับ 555  

เจ้าคิกคัก

เสียใจด้วย จนถึงตอนนี้ผมก็ยังไม่ค่อยรู้เหมือนกันว่าคู่ ญญ ที่ชื่นชอบนั้นใครบ้าง

สวัสดีครับเม่าหอยทาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่