สาวๆแนะนำหน่อยได้ไหมคะ เสื้อชั้นในถอดสายใส่รัดแน่นๆสำหรับคนอกเล็กหนักมากค่ะ

ปรึกษาสาวๆทั้งหลายค่ะ เนื่องจากเราออกกำลังกายค่ะ แล้วปัญหาแรกๆที่เจอคือขนาดหน้าอกหายค่ะ แบบราบเป็นหน้ากลองมากกกกกก  แล้วเมื่อพอหุ่นดีบ้างเราก็อยากใส่เสื้อเกาะอกบ้าง สายเดี่ยว สายสปาเก็ตตี้บ้าง แต่ติดปัญหาตรงเสื้อชั้นในค่ะ มีแบบไหนยี่ห้อไหนที่ถอดสายแล้วเกาะแน่นๆ ทรงสวยๆบ้างไหมคะ เราใส่ดูมๆพอถอดสายแล้วหลอกมากค่ะ แต่ถ้าใส่สายก็พอได้  เป็นปัญหาใหญ่หลวงยิ่งนักค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  ขอแท็กห้องแป้งสาวๆเยอะ
  ขอแท็กห้องสวนลุม เพราะสาวๆออกกำลังกายเยอะ แล้วประสบปัญหาเดียวกันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่