ทวิตเตอร์เพื่อนแจ้งเตือนในโทรศัพท์ตัวเอง

คือผมรู้สึกหงุดหงิดและรำคาญมากเลยเวลาผมจะเล่นเกมหรือนอนหลับทวิตเตอร์ของเพื่อนที่เคยมาล็อคอินในเครื่องผมจะแจ้งเตือนว่าไปรีทวิตใครเกือบทุกครั้งทั้งaccount ที่ลงชื่อออกไปเเล้ว

อันนี้คือ account เพื่อนที่ลงชื่อออกจากระบบไปทำทำไมยังขึ้นมาอีกT T แจ้งเตือนแบบรัวๆ

อันนี้เป็น account ที่ค้างอยู่ในเครื่อง

ใครพอจะทราบวิธีแก้ไหมครับนอกจากปิด3gหรือเปิดโหมดเครื่องบินไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่