รบกวนสอบถามร้านบะหมี่เป็ดย่างหน่อยค่ะ

เมื่อ 10 กว่า ปีที่แล้ว สมัยยังเรียนอยู่ ได้เข้าไปทานบะหมี่หยกเป็ดย่างแห้ง ใน food center ที่ห้าง ซีคอน
ปัจจุบันไปไม่เจอนานมากแล้ว
ที่ติดใจคือ น้ำราด บะหมี่แห้ง เค้าไม่ได้ทำเหมือนทั่วไปที่ขายกัน จะออกหวานๆเหนียวนิดๆ
จำชื่อร้านก็ไม่ได้ แต่ไปเรียนพิเศษทีไรต้องเข้าไปทุกที
รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ท่านที่อาจจะจำได้
ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ
(ตั้งตารอ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่