แฟนฮอร์โมน ใครเป็นอย่างเราบ้างคะ ??

วันนี้จะมาเวิ่นถึงแกงค์ฮอร์โมนค่ะ

ใครเป็นแบบเราบ้างคะ ซีรี่ส์จบไปตั้งนานแล้วแต่ยังอิน ยังตามฟอลโล่ทั้งทวิตเตอร์ ไอจี เฟส ฟอลครบค่ะ
ตอนนี้ที่กระแสเริ่มหายๆ ไปแล้ว แต่เราก็ยังตามต่ออยู่เลย
ตลกตัวเองที่ตอนฉายแรกๆ ก็ไม่ได้สนใจหรอก พอเห็นคนพูดถึงกันมากๆ ก็เลยลองดูซะหน่อย เท่านั้นแหล่ะ ติดงอมแงมเลยจ้า!!
ตามดูทุกตอนรัวๆ ยิ่งตอนนี้มี Frozen Hormone ออกมาเราดีใจมาก ถึงจะไม่ได้ดูเป็นซีรี่ส์ต่อ แต่ได้เห็นน้องๆ มาอยู่ด้วยกันแล้วมีความสุขยังไงก็ไม่รู้
ตอนนี้เลยขอประกาศตัวเองว่าจะเป็นแฟนน้องๆไปเรื่อยๆ ใครที่ยังอินกับฮอร์โมนอยู่ลองแชร์กันนะคะ ว่าตอนนี้ยังตามอยู่เพราะอะไร

ปล. เสาร์นี้เราจะไปงานของน้องต่อ (งานไอติม Jwel) ที่เมกา บางนาค่ะ มาประกาศ เผื่อมีแฟนต่ออยู่แถวนี้ ไปเจอกันที่งานนะคะ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่