อยากเป็นนักมวย(หญิง)ต้องทำอย่างไรบ้าง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค้าาา ตามชื่อกระทู้เลย..ใครพอทราบช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ.อ่านจากหลายๆที่เห็นเขาบอกว่าส่วนมากต้องไปพักอยู่ที่ค่ายใช่มั้ยค่ะแบบนี้มีค่าใช้จ่ายยังไงบ้างอ่าาา..อยากได้ค่ายมวยแถวๆ พระรามเก้า ห้วยขวาง รามคำแหง ใครรู้จักก็มาบอกกันหน่อยนะค่ะ

ปล. ใครจะแนะนำอะไรก็สามารถแนะนำได้เลยนะคะพอดีอยากเป็นนักมวยจริงๆแต่ไม่มีพื้นฐานเลยค่ะแต่อยากเป็นจริงๆต้องเริ่มยังไงอะไรยังไงมาบอกได้นะคะ

แสดงความคิดเห็น