ใครเคยมีประสบการณ์จีบคนบนรถไฟฟ้าBTS/MRTบ้างครับ

ใครเคยมีประสบการณ์จีบคนบนรถไฟฟ้าBTS/MRTบ้างครับ ไม่ว่าชายจีบหญิงหรือหญิงจีบชาย ผมรู้สึกว่ารถไฟฟ้าเป็นที่ที่ผมเจอคนถูกเสป็คมากและบ่อยที่สุดเลย แต่ผมกลับมองว่ามันเป็นที่ที่ไม่เหมาะกับการจีบกันเลย ด้วยความที่ผู้คนเจอกันเร็วและจากกันเร็วมาก อยู่ดีๆไปคุยกับเขาคงดูแปลกๆครับ อีกอย่างพูดอะไรคนรอบข้างก็ได้ยินหมด ถ้าโดนปฏิเสธคงตัวชาน่าอับอายคนรอบข้างมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่