คุ้มมั้ยครับ แลกไอโฟน 4s กับ Lumia 535 Dual SIM!!!

แรกเริ่ม คือไม่ต้องการจะแลกหรอกครับ
แต่พอดีคนที่เค้าแลก อยากได้โทรศัพท์ราคาไม่เกิน 3000 บาท
ผมเลยแนะนำพวก zenfone c , ไอโมบาย แต่เค้าบอกคิดดูก่อน
คราวนี้เลยเข้าไปดูใน dtac store เห็น Lumia 535 ลดราคาเหลือ 2990 บาท
เลยแกล้งแซวว่า ซื้อตัวนี้ มาแลกกะไอโฟน 4S มั้ย
เค้าเลยสนใจอ่ะครับ
ไอโฟน 4S มือสอง สภาพเครื่องมีรอยนิดนึง + หน้าจอมีรอย เพราะไม่ได้ติดฟิล์ม แลกกับ Lumia ของใหม่

กลัวเค้าจะว่าของเราแพง 5555
แต่พอบอกว่าแลกกัน เค้าก็สนใจนะ แสดงว่าเราก็ไม่ได้เอาแพงเกินไป

ปล. Lumia ตัวนี้ มันเก่าไปมั้ย ไม่เคยเล่นวินโดว์โฟน แต่คิดว่าคงเล่นไม่ยาก
อีกอย่างเล่นแค่ไม่กี่แอป คงไม่มีปัญหาเรื่องแอปน้อย ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่