ตูน ไม่มีงานรับจ้าง ก็เลยไป ขายบาบีคิว

ไม่ใช่  ตูน บอดี้แสลม ตัวจริงนะครับ 555 แต่เป็นตัวก๊อปปี้โชว์

ตอนนี้ดังมากพอสมควรในโซเชียล
คือมีคลิปของผู้เข้าประกวดรายการ ก๊อตทาเล้นท่านนึง ที่ออกมาร้องเพลงและเลียนแบบได้สุดยอดมากกก
ซึ่งในรายการ ก๊อตทาเล้น บอกว่าเค้าเป็นพ่อค้า ขายบาบีคิว
แต่ผมคุ้น ตูนตัวปลอมคนนี้มาก เพราะคิดว่า น่าจะใช่คนเดียวกันกับ ที่มาออกรายการตีสิบตอนนั้นก็ดังพอสมควรนะครับเมื่อสองปีที่แล้ว
แต่สองปีที่แล้ว เค้าแสดงกราฟฟิคหน้าจอว่า เป็นนักร้องรับจ้าง สองปีก่อนเค้าผมยาว
แต่พอมาออก รายการก๊อตทาเล้น เป็นค้าขาย ( บาบีคิว) ปีนี้ตัดสั้นลง
สรุปแล้วเป็นคนคนเดียวกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่