รบกวนถามเกี่ยวกับ Jazz 2014 + Jazz 2014 Hybrid ครับ

1. ทั้งสองตัว เปิดกระจกหลังได้สุดไหมครับ

2. ยางอะไหล่ใน Jazz 2014 Hybrid มีหรือเปล่าครับ หรือถูกแทนด้วยแบตไป แล้วถ้ามีอุบัติเหตุยางรั่วขึ้นมา เข้าใจว่าใช้ชุดน้ำยากันซึมได้ แต่แล้วจะเอาปั๊มลมที่ไหนสูบล่ะครับ หรือกระป๋องชุดน้ำยากันซึมก็สูบลมเข้าไปได้เลย??

3. ชุดแต่งของ Hybrid มีไม่เท่า Jazz ปกติหรือครับ หรือว่าปกติแล้ว Hybrid เค้าไม่แต่งกัน

4. หากช่วงนี้ดาวน์ด้วยเงิน 250,000 จะได้ดอกเบี้ยเท่าไหร่ครับ(60เดือน) และประกันรายปี + พรบ. ตกปีเท่าไหร่ครับ ของทั้งสองรุ่นเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่