ชวนเที่ยวทิเบตสงกรานต์ปีหน้าค่ะ (ชวนแต่เนิ่นๆ ชอบแพลนยาวๆ ค่ะ^^)

สวัสดีค่ะ คือตามหัวกระทู้เลยค่ะ จะไปทิเบต แต่คิดว่าไปกันหลายคนน่าจะดีกว่า (ตอนนี้มีเรากะเพื่อนสองคนค่ะ)
เลยคิดอยากมาชวนเพื่อนๆ ที่สนใจร่วมทริปไปด้วยกันค่ะ
เราสองคน ง่ายๆ ขาลุยค่ะ อายุ 32-34 ค่ะ  

แพลนยาวเพราะต้องฟิตร่างกายด้วย ใครสนใจอยากร่วมแบ็คแพคไปด้วยกัน อินบ็อกซ์มาได้เลยนะคะ
(แพลนพึ่งผุด เลยยังไม่ได้วางแผนการเดินทางที่ชัดเจนนักค่ะตอนนี้)

ขอบคุณค่ะ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่