โล๊ะเสื้อผ้า ZARA / Uniqlo / CK

กระทู้ขายของ
!!!!!!  กติกา. การซื้อเสื้อผ้า.  อ่านหน่อยก็ดีน่ะค่ะ !!!!!

>>>>>  ลงทะเบียน 30 , EMS 50 งดต่อค่าส่งน่ะค่ะ ลดแบบถูกๆๆค่ะ
>>>>>  แม่ค้ามีบัญชี K-bank , SCB (สาขาใน กทม.)
>>>>>  CF หลังไมค์, pumsrisai20@gmail.com , Line: pumsrisai2524
>>>>>  สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนน่ะค่ะ*** สอบถามจนกว่าจะมั่นใจ ค่อย CF น่ะค่ะ***
>>>>> CF  แล้วแม่ค้าให้เวลา 1 วัน. เริ่มนับจากวันที่CF
!!!!ครบกำหนดแม่ค้าไม่แจ้งน่ะค่ะขอส่งต่อให้ท่านอื่นค่ะ !!!!!!!
>>>>>. CF แล้ว CF ต่อได้ค่ะ  ( รูปภาพเสื้อผ้าจะถูกลบออก ก็ต่อเมื่อแม่ค้าขายแล้วน่ะค่ะ )

*************แจ้งโอนก่อน 10.00 น. ส่งของวันนั้นเลยค่ะ  โอนหลังส่งของวันถัดไปน่ะค่ะ. **********

//////////////////////____ไม่รับแลก และ ไม่รับเติมเงิน_______//////////////////////

สินค้าอื่นๆ ของ ก็แล้วแต่คุณ

แสดงความคิดเห็น