กล่องGmm HD Lite สามารถใส่Biss Key พวกช่อง True อยู่ได้ไหม

พอดีค้นหา ไปเจออยู่กะทู้นึงเห็นมีคนถามเรื่อง Biss key ช่องTrue เห็นมีบอกว่าไม่ได้แล้ว
เนื่องจากแนว 3880 V 30000 ไม่สามารถเพิ่มได้แล้วจริงรึเปล่าครับ
พอดีอยากได้ช่องเพลงเพิ่มน่ะครับ(ชอบฟังเพลงมาก) พวกช่องMTV/Very TV/True Music ประมานนี้น่ะครับ
ยังสามารถBiss Key พวกช่องtrue ได้อยู่รึเปล่าครับ ขอบคุณครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่