ช่อง tpbs มีแต่สารคดีน่าดู มีคุณภาพ เป็นประโยชน์ต่อสังคม ต้องยกเครดิตให้ใครครับ เมื่อก่อนไม่ใช่ชื่อนี้ยังไม่เป็นแบบนี้?

ขอชื่นชมครับ หลายรายการเลย น่าสนใจ ได้ความรู้ มีคุณภาพ ภาพคมสวย และเป็นประโยชน์ต่อสังคม ตอนนี้กลายเป็นช่องยอดนิยมสำหรับผมแล้ว

ช่อง tpbs มีแต่สารคดีน่าดู มีคุณภาพ เป็นประโยชน์ต่อสังคม ต้องยกเครดิตให้ใครครับ เมื่อก่อนไม่ใช่ชื่อนี้ยังไม่เป็นแบบนี้?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น