เงินเดือน 45000 บาท ผมต้องทำเรื่องเสียภาษี เอง สำหรับต้นปีหน้า ผมต้องเตรียม ตัวเรื่องภาษียังไงดี และ นอกจาก ขอใบหักภาษี

งินเดือน  45000 บาท ผมต้องทำเรื่องเสียภาษี เอง สำหรับต้นปีหน้า ผมต้องเตรียม ตัวเรื่องภาษียังไงดี และ นอกจาก ขอใบหักภาษี ณ ที่จ่าย จากบริษัทแล้ว  คือ เคยได้เงิน เดือน 20000 มาตลอด แต่ตอนนี้ รายได้ เงินเดือน มากกว่าแต่ ก่อน แต่ ผมมีความรู้เรื่องภาษีน้อยมาก ไม่ได้เรียน บัญชีมาเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่