[คนไทยสวยสุดในสามโลก] ภาพบรรยากาศแฟนบอล วันแข่งชิงเหรียญทองฟุตบอลซีเกมส์ 2015

สวัสดีครับ ยิ้ม
ณ เวลานี้คงไม่มีใครไม่ดีใจที่เราได้เหรียญทองฟุตบอล โดยเสียเพียงประตูเดียวตลอดทัวร์นาเม้นต์
หลังจากที่ไปเชียร์ตลอดรอบแรกๆโดยไม่พกกล้อง ผมเลยได้ใช้กล้องในรอบชิง
เพี้ยนแช๊ะ

หมายเหตุ:  หากคนในภาพ หรือคนรู้จักคนในภาพเหล่านี้ เห็นมิสมควรด้วยเหตุใดๆ
กรุณาแจ้งให้ผมทราบหลังไมค์ เพื่อที่ผมจะได้ลบภาพนั้นๆลงทันทีครับ ผมต้องขออภัยหลายๆท่านล่วงหน้าครับ
ที่ไม่ได้ขออณุญาตก่อนลงรูปเหล่านี้ ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้าใจ

ผมต้องการเพียงแบ่งปันภาพบรรยากาศวันประวัติศาสตร์ อวสารหงสา ครับ

บรรยากาศก่อน Kickoff

ตากล้องขอบสนามเพียบ

นักบอลวอร์มอัพ... ใครคัน?

พร้อม Kickoff และร้องเพลงชาติ

มาดูสาวๆในแมตช์กันเลยครับ

ภายหลังชัยชนะของช้างศึก

และ คนที่คนไทยทุกคนเทิดทูนไว้เหนือหัว พระบรมฉายาลักษณ์ในหลวงของเรา

สุดท้าย ขอจบด้วยภาพแฟนบอลที่สร้างสีสันให้กับการแข่งขันได้เป็นอย่างดี

ขอบคุณครับ!
ปล. แก้ไขคำสะกดผิดครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่