บ้านอยู่แถวบริเวณ สน ทุ่งสองห้อง นอร์ทปาร์ค เข้า fitness ใกล้ๆที่ไหนดีคะ

พอดีเราเพิ่งนึกอยากเข้า fitness ค่ะ บ้านเราอยู่แถว สน ทุ่งสองห้อง มีสนามกอล์ฟนอร์ทปาร์คขั้นกลางม.ธุรกิจบัณฑิต ซึ่งไม่ไกลจากเส้นงามวงวาน และแต้งวัฒนะ พอทราบมั้ยค่ะเราจะเข้าฟิตเนสใกล้ๆ ดีๆ ราคาไม่แพงมากแถวย่านนี้ ได้ที่ไหนค่ะ
แสดงความคิดเห็น