มาแบ่งโปสการ์ดค่ะ

กระทู้สนทนา
คาดว่ารอบที่แล้วน่าจะถึงมือพี่พลอยกับพี่หนูเล็กแล้ว TT ดองตั้งแต่มีนาเพิ่งได้ส่งเพราะหนีไปกบดานหาทางหนี F มาค่ะ
เกือบไม่รอด แต่ก็รอดมาจนได้ เลยมาแจกอีกฉลองงงง เฮ้ ~~~
ค้างตอบกลับเพียบเลย อยู่กทม.ตลอดเพิ่งได้กลับบ้านมาตอนปิดเทอมนี้เองจะรีบตอบกลับนะคะ แฮ่

มีอะไรจะเม้าท์ด้วยแหละ ชีวิตมันซวยจริงๆ นะไม่รู้เป็นไร TT

*ข้ามได้ค่ะไม่มีอะไรสำมะคัญ55*
คือวันนี้ไปฝากเงินกับตู้ฝากเงินscb ฝากแบงก์ 500 แบบใหม่ไป รอบแรกคืนนี่ก็นึกว่าแบงก์ยับมั้ง ใส่ไปใหม่
ทีนี้เก็บเงียบไม่คืนเลยบอกให้ติดต่อธนาคาร ก็เลยขึ้นไปหาพนง.น่าจะเจอผจก.มั้ง
นางก็ฟังเหตุการณ์พลางมองหัวจรดเท้า ก่อนจะยื่นเบอร์คอลเซ็นเตอร์มาให้แล้วบอกให้โทรไปติดต่อ (แอบนอยคือตู้ก็อยู่ข้างล่างสาขานี่เองอ่ะTT)
เราก็เลยถามไปว่าที่ไม่คืนนี่น่าจะเป็นเพราะอะไรคะ นางก็นิ่งแป๊บละบอกเป็นที่กระดาษมั้ง พลางหัวเราะในลำคอ
นอยอีกแบงก์แต่ละใบมันใช้กระดาษแบบเดียวกันมั้ยอ่ะ T_T ไม่ได้เอาแบงก์กาโม่ใส่ไปนะเหวยยย
เสร็จก็กลับมาติดต่อคอลเซ็นเตอร์ที่บ้าน ก็คือต้องรอผลไป 2 วัน อันที่จริงทำใจไว้แล้วแหละว่าอาจจะไม่ได้คืน

เมื่อต้นปีก็เหมือนกันกดตัดบัตรกับเอสเอฟจะดูเพนกวิ้น ปรากฎตัดเงินไป 350 มั้งสักอย่างเนี่ยแหละแต่ไม่ให้รหัสรับตั๋วมา ติดต่อพนง.หลายรอบ
นางก็บอกว่าต้องติดต่อฝ่ายไอทีให้ ติดต่อมาสี่เดือนแล้วมั้ง ไม่รู้ใช้นกพิราบหรือสัญญาณควันนานแท้ TT
*หมดพาร์ทเม้าท์มอย*

วันนี้มีมา 5 เซ็ต เซ็ตละ 7 ใบ ให้ดูเฉพาะใบแรกใบเดียวทีเหลือรอลุ้นว่าจะโดนใจป่าว เพี้ยนช้อปปิ้ง
วิธีแจกก็คือมาก่อนเลือกเซ็ตที่ชอบไปโลด

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ป.ล.เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านไหนมีที่สะเดาะเคราะห์ดีๆ แนะนำได้นะคะ หนูไม่ไหวแล้วจริงๆ สูญเงินหลายรอบมาก แถมอุบัติเหตุของร้อนบ่อยด้วย โฮๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่