สอบถามเกี่ยวกับการเดินทางท่องเที่ยว เกาะเต่า เกาะพะงัน ฟูลมูนปาร์ตี้ ช่วง ปลายเดือน มิย - ต้นเดือน กค 58 ครับ

วางแผนเที่ยวกับเพื่อนๆ 5-6 คน ครับ
ไปเที่ยวเกาะเต่า เกาะพะงัน(คืนฟูนมูน) และดำน้ำดูปะการัง
โดยขึ้นเรือนอนจากฝั่งท่าเรือชุมพร
อยากทราบว่าเดือนทางช่วง  28 มิย - 1 กค 58
สภาพอากาศ การเดินทางด้วยเรือไปยังเกาะ จะอันตรายมั้ย
ดำน้ำดูปะรังจะโอเคมั้ยในช่วงนั้น
หากฝนตกฟูนมูลปาร์ตี้จะยกเลิกมั้ยครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่