Hell Ring วงสุดท้ายในรีบอร์นเป็นของใคร !?

* Katekyo Hitman Reborn *

อยากที่ท่านที่เป็นแฟนคลับรีบอร์นทราบดีนะครับ เฮลริง สุดยอดแหวนแห่งสายหมอก มีทั้งหมดหกวงด้วยกัน

Mukuro มีสอง
Fran มีหนึ่ง
Genkishi มีหนึ่ง
คุณลุงคาวาฮิระ มีหนึ่ง

...... แล้วอีกวงหายไปไหนครับ ????

ปัจจุบันเรื่องนี้ก็ได้จบสิ้นบริบูรณ์ลงไปเป็นที่เรียบร้อย หลายปีแล้วซะด้วย แล้วเฮลริงวงสุดท้ายใครเป็นผู้ครอบครองครับ หรือดันจบซะก่อนแบบลืมเฉลย หรือผมพลาดอะไรในเรื่องไป (ซึ่งไม่น่าพลาด)

รบกวนท่านที่ทราบข้อมูลช่วยเหลือหน่อยครับ นี่ผมเครียดเรื่องนี้เป็นช่วงๆมาเป็นปีๆแล้วครับ ว่าจะหาคำตอบหลายครั้งแล้วก็ไม้ได้หาซักที คืนนี้ถือโอกาสตั้งกระทู้ถามเลยแล้วกัน : (

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่