เหงามากไปหรือเปล่า ....

เรามีแฟนนะคะ แต่ไม่ค่อยเจอกันค่ะ ส่วนมากก้จะแชทเฟสบุ๊คบ้าง ไลน์บ้าง โทรบ้างค่ะ คุยกันไม่นานก้วางไป เรารู้สึกเหงาทั้งที่มีแฟนค่ะ เพราะไม่เจอกันเลยย นานๆๆสักที เลยทำให้คุยกันทีไรก็ทะเลาะกันเรื่องไม่เหมือนเดิม เขาบอกเราว่าพยายามทำให้เหมือนเดิมแล้วนะ คือพยายามโทรหา แต่ใจเรารับรู้ได้ว่ามันห่างเหินไปเพราะงานข งเขา เราก้พยายามเข้าใจนะคะ แต่บางอารมณ์แบบเจอคนอื่นเขามากินข้าว ไปไหนมาไหนกับแฟนเขา เราก็เหงาจับใจ เห้อ ..... ไม่รู้อีกนานสักแค่ไหนถึงจะได้เจอกัน ส่วนตัวแล้วเรายังรักเค้าเหมือนเดิม คิดถึงตลอดเวลา เวลาคิดถึงกันล่ะเค้าโทรมาพอดี มันเปนอะไรที่อุ่นใจมากเลยค่ะ เลยอยากรู้ว่ามีใครบ้างไหม ที่มีแฟนแล้วแต่ยังรู้สึกเหงาเวลาไกลกัน แอบกลัวตัวเองจะทนไม่ได้สะก่อนค่ะ เขาคือรักเดียวและอยากให้เปนรักสุดท้ายมากค่ะ 😢😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่