ทำไมเวลาอยู่ใกล้แฟนเก่า รู้สึกรักอีกครั้ง

ตามหัวข้อเลยครับ คือ ผมกับแฟนเก่าเราคบกันได้ไม่นานก็เลิกกันเพราะผมไม่ค่อยสนใจเธอครับ เราก็เลยเลิกกันและพอเวลาผ่านไป ผมก็ทักเธอไป แล้วเราก็คุยกันไปเรื่อยๆ เราก็กลับมาเป็นเพื่อนกัน ทุกวันเราจะเจอหน้ากันบ่อยมาก บางครั้งเวลาผมอยู่ใกล้เธอ ได้คุยกับเธอผมรู้สึกมีความสุขนะ   ผมรู้สึกชอบเธออีกคร้ัง ผมควรทำไงดีครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่