หาซื้อบ้านจัดสรร หรือ บ้านมือสอง จ.พิษณุโลก ในตัวเมืองก็ดี งบ 1.5 ล้าน

ตามหัวข้อเลยค่ะ จะอยู่กัน4คน เเมวอีก10-15ตัว

ปัจุบันอยู่ในค่ายคะ หาบ้านใหม่เพราะเเมวเยอะเกินไป
อยู่บ้านจัดสรรเเล้วมีเเมวเยอะๆคงรบกวนคนข้างบ้านอีก
เเต่บ้านมือสองก็อาจจะไกลจากตัวเมือง สร้างบ้านใหม่ก็ใช้งบเยอะ
บ้านเราไม่ค่อยมีเงินมากเท่าไหร่ เราคิดเยอะไปไหมเนี่ย
ตอนนี้พ่อเเม่เราก็หาบ้านใหม่เราเลยอยากช่วย
ขอคำเเนะนำหน่อยนะคะเราก็ไม่รู้เรื่องอะไรมาก

ที่อยากได้
บ้านเดี่ยว
บ้าน2ชั้น หรือชั้นเดียวก็ได้
มีห้องรับเเขกเเละห้องครัว
มี3ห้องนอน  
มี2ห้องน้ำ
มีที่จอดรถ
มีหญ้าสัก10-30ตรว.(จะสร้างบ้านให้เเมวอยู่เเมวเยอะมากก)
งบ1.5ล้าน ถ้าเป็นไปได้นะคะ เกินนิดหน่อยไม่เป็นไรค่ะ

ขอชื่อโครงการด้วยนะคะ หรือ ที่อยู่ ด้วย

จะยังมีอยู่ไหมเนี่ย
ถ้าหาไม่ได้จริงๆก็จะซื้อที่สร้างเอาเองค่ะ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ
ตั้งกระทู้เป้นครั้งแรก
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่