ขอคำแนะนำเกี่ยวกับห้องพักสำหรับจะไปดูคอนฯที่อิมแพคค่ะ

สวัสดีค่ะคือพอดีว่าจะไปดูคอนเสิร์ตที่อิมแพค
แต่พอดีเป็นเด็กต่างจังหวัดที่เพิ่งเคยเข้ากรุงเลยอยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับที่พักที่ใกล้สถานที่จัดคอนเสิร์ต เดินทางได้สะดวกราคาถูกๆหน่อยค่ะ ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคะ  

ถ้าแท็กผิดขอโทษด้วยนะคะเพิ่งตั้งเป็นกระทู้แรก
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ขอถามคะ มาดูคอนอะไรคะ คือไม่ได้อยากสอดรู้คะ แค่จะบอกว่าถ้าคอนเกาหลีวงดังๆ คอนโดป๊อบปูล่าบางที่มีคนจองจากเด็กแฟนคลับต่างชาติมาเยอะนะคะ อันใกล้อิมแพคที่เดินง่ายๆก็เต็มคะ (เคยเจอมาแล้ว เพราะหาให้เด็กต่างชาติแล้วเต็ม) แต่อันที่เดินใกล้หน่อย เดินยาก ยังมีคะ
สภาพคือแบบอพาร์ทเมนต์นะคะแต่ก็พักได้
แต่ถ้าจะเอาโรงแรม ก้โนโวเทลคะ แต่ก็เต็มนะ เพราะจะเป็นแฟนคลับอีกระดับพร้อมกับทีมงานบางส่วนของทีมคอน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่