มีใครดูไพ่ยิปซีเป็นมั่งคะ มีเรื่องให้ตัดสินใจ เลยลองหยิบไพ่มาเช็คดวง แต่อ่านไพ่ไม่เก้ทรบกวนผูรู้ช่วยอธิบายให้หน่อยค่ะ

เราหยิบไพ่มา10ใบนะคะ ได้ไพ่ดังนี้ค่ะตำแหน่งที่1. Queen of Cups 2.Ace of wands 3.The Empress 4.Ten of Cups 5.Knight of Cups 6.King Of Cups  7.Three of wands 8. Nine of Wands 9. The World 10. Seven of Cups  เรื่องมีอยู่ว่ากำลังตัดสินใจจะกลับไปใช้ชีวิตที่ต่างหวัดค่ะ โดยจะลาออกจากงานประจำที่ทำอยู่ เพราะครอบครัวอยู่ที่โน่นอยากไปดูแลพ่อแม่และอยู่ใกล้ๆพี่น้องมากกว่า แต่ยังไม่รู้ว่าจะไปทำอะไรกันดี แต่ประเด็นคือ ส่วนตัวกำลังตัดสินใจชัวร์แล้วว่าจะไปแต่ยังติดเรื่องงาน ซึ่งตอนนี้กำลังไปได้ดี และยังเรียนไม่จบค่ะ คือเรียนป.ตรีใบที่2น่ะค่ะ แต่สามารถโอนย้ายได้ แต่อยากทราบว่าถ้าเราตัดสินใจไปจะดีมั้ย เพราะแฟนเราตอนนี้ก็อยากจะย้ายงานเหมือนกัน มีใครพอจะให้ความหมายไพ่ได้บ้างมั้ยคะจะเป็นพระคุณอย่างสูง 🙏🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่