มีวีซ่า Schengen Visa ออกโดยสถานฑูตฝรั่งเศส 1 ปี แต่จะเดินทางไปอิตาลีแทน

คือผมมี วีซ่า Schengen Visa 1 ปี ขอเดินทางไปฝรั่งเศสปีละ 2 - 3 ครั้ง  แต่พอดีมีตั๋วไปอิตาลีราคาถูกหลุดมา ถ้าจะเดินทางไปแต่อิตาลีประเทศเดียวเลย สัก 5 วัน ตม.อิตาลี จะอนุญาติให้เข้ารึเปล่าครับ ซึ่ง Schengen Visa ยังเหลืออีกหลายเดือนแต่ออกโดยสถานฑูตฝรั่งเศส
ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่