หาเท่าไหร่ก็ไม่เจอครับ meizu mx4 pro ได้เเค่เฉียดไปเเล้วเมื่อวาน

กระทู้คำถาม
ได้ข่าวจากเพื่อนในเวปนี้ละครับ ว่า ร้าน aob มีตัวนี้เข้ามา(จะเข้ามาวันที่ 29 นี้ครับ) เลยจองไป 2000 โดยการโอนครับ เเต่ทางร้านบอกว่ามีเข้ามาเกือบ 10 เครื่องเเต่พอโอนให้เเล้วบอกว่า สีเบสืกที่ผมต้องการนั้นหมดเเละบอกมาตรงๆว่าเข้ามาเเต่ 3   2 ตัวหน้าดำหลังขาว อีก 1 หน้าดำหลังgray สีเบสืกนั้นเเหละครับ  
(ได้มาเเค่นี้บอกว่าจะเข้ามาเป็น 10 กว่าเครื่อง เพื่อ...........  ให้โอนเงินมัดจำให้ก่อนมากๆหรือเปล่า เเต่หาของให้เขาได้จริงเเค่ 3 !!!!)

เลยตอนนี้เบื่อมากครับกับเรื่องตามหาเครื่องนี่ จะเอาเงินไปซื้อทองซัก หมื่นดีกว่าเเละอีก 5 พันใช้ของ มือถือถูกๆทีเป็นsmart phone เเทน!!!!!)

เพื่อนๆพอที่จะรู้ว่าร้านใด มีหน้าดำหลัง gray เเละ 32 g ไหมครับ บอกที จะเอาเเน่ครับ เเต่หาเท่าไหร่ก็หาไม่ได้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่