เพื่อนๆ ใครใช้ S6 Edge ขอความเห็นเรื่องขอบบางหน่อย ว่าจับถนัดมือมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคน
พอดีเราเป็น 1 คนที่ติดตามข่าวของ S6 Edge มาตลอด เพราะกำลังอยากเปลี่ยนเจ้า S3 มือถือเครื่องอึดที่ใช้อยู่  เลยไปที่ shop เพื่อดูตัวจริงกับลองจับหน่อย ว่าขอบบางแล้วสวยมั้ย สรุปว่าสวยจริงๆค่ะ แต่ตอนจับ S6 Edge แล้วแอบรู้สึกไม่ชินเล็กๆ ขอบมันบางมากเลย จับแล้วรู้สึกมือโดนขอบโค้งตลอดเลยอยาก ขอเสียงจากคนที่ใช้แล้วหน่อยว่าเวลาใช้จริง จับแล้วมันโอเคป่าววววว มันรู้สึกยังไงบ้างอะ อมยิ้ม19อมยิ้ม19อมยิ้ม19
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่