San Andreas .. ผมจะไปดูรอบ 2 .. ระหว่าง IMAX กะ 4DX .. ผมควรไปดูอะไรดี ถึงจะเข้าถึงอรรถรสมากที่สุด ?

ดูรอบแรกมาแล้วครับ โรงธรรมดา (นั่งริมสุดอีกตะหาก)

ว่าจะไปดูใหม่ คราวนี้ผมจะเลือกนั่งกลางจอเลย ..

ผมเลือกไม่ถูกเลยครับ .. IMAX  จอยักษ์ตึก 8 ชั้น .. ระบบเสียงกระหึ่มจัดเต็ม

กับ  4DX .. จอธรรมดา .. แต่มีเอฟเฟ็กจัดเต็ม  สั่น, น้ำ, ลม, ควัน, แสง, กลิ่น  (ไม่รู้ว่า ระบบเสียงจะสู้ IMAX ได้ไหม)

ผมยังตัดสินใจไม่ได้ว่า .. จะดูโรง IMAX  หรือ  4DX  .. ไม่รู้ว่า แบบไหนจะทำให้เราเข้าถึงอรรถรสมากกว่ากัน ?

ขอบคุณ ทุกๆ ความเห็นมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่