เริ่มต้นเล่นเวทลดน้ำหนักแต่ไม่มีความรู้อะไรเลย ช่วยด้วยค่ะ !!

กระทู้คำถาม
จขกท . เป็นผู้หญิง หนัก 117 กิโล (อ้วนมากก) สูง 175 แล้วเป้นคนโคร่งร่างใหญ่ด้วย อายุแค่ 16 TT
อยากจะเริ่มลดน้ำหนักอย่างจริงจัง ช่วยแนะนำวิธีเล่นเวท ตารางเล่นแล้วก้ท่าที่เล่นให้หน่อยค่ะ พอดีไม่มีความรู้อะไรเกี่ยวกับเรื่องนี้เลย
แถวบ้านก้ไม่มีฟิตเนสด้วย เลยอยากจะเล่นอยู่บ้าน ได้มั้ยค่ะ

*ขอคำแนะนำแบบละเอียดเป้นขั้นตอนด้วยน่ะค่ะ พอดีเป้นคนเข้าใจอะไรยากนิดหน่อยย please ~~~ TT

#สามารถแนะนำอุปกรณ์ที่ควรซื้อในการเล่นด้วยน่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่