ถามเรื่องฟัน อาการปวดฟันพร้อมปวดหัว

คือ มีอาการปวดฟัน และก็มักจะมีอาการปวดหัวซ้ายมาด้วยค่ะ อาการฟันที่ปวดนั้น มันไม่ได้แปร๊บ จี๊ดๆหรืออย่างไร แต่มัน ปวดนิดๆบางทีก็คันๆ ค่ะ จึงอยากทราบว่าเป็นอะไรหรือเปล่า  ปวดแบบหมั่นเคี้ยว อยากจะถอนออกอ่ะคะ  มักจะปวด ฟันล่างซ้ายค่ะ ปวดทีไรปวดหัวด้วยทุกที   และตอนนี้ คือ ฟันบน  ครอบฟันล่างหมดแล้ว ((มีภาพประกอบคะ ))เผื่อจะมีทันตแพทย์ ต้องการทราบ จุดที่ปวดค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่