การจับก้นใครเป็นเรื่องปกติไหมคะ

คือเรายืมไอดีเพื่อนมาตั้งนะคะ เพราะอาย
ตามหัวข้อเลยค่ะ
คือเราเป็นผู้หญิง แล้วคนที่มาจับเนี่ยก็เป็นผู้หญิง (รู้จักกันนะคะ)
ตอนแรกเราก็คิดว่าเค้าอาจมือโดน หรือตั้งใจจะจับหลังเราแล้วมือมันพลาด
แต่เค้าก็จับนานนะคะสัก 20วิได้ ตอนจับเราก็สะดุ้งด้วยแต่เค้าก็เฉยๆ เราลองจับตรงที่เค้าโดนมันก็จับรู้นะคะว่าคือก้น
เราก็เลยสงสัยว่า เป็นเรื่องปกติสำหรับคนอื่นหรือเปล่า
แล้วถ้าไม่ปกติ นี่เพราะอะไร

ขอโทษถ้าแท็กห้องผิดนะคะ เพิ่งเคยเล่น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่