LG G4 มาแล้วครับ (Case) เชิญชม

พึ่งสั่งมาสดๆร้อนๆ ส่งถึงบ้านแล้วกับเคส LG G4 ของแท้ยี่ห้อ Spigen แปลกดีแท้ เคสมารอขายแล้วแต่เครื่องยังไม่มา...

ใครจะใส่เคสแบบนี้ของ Spigen ผมสั่งมาลองดูทั้งสองสีแล้ว สีทองสวยสุดครับ ไม่อยากให้ซื้อมาแล้ว ต้องมาสั่งใหม่ เอาเป็นว่าแล้วแต่ความชอบละกัน เทียบให้ดูแบบทุกมุม ราคาเคส 890 บาท ครับลองค้นหาดูในเน็ตเองใครที่สนใจ

ลองเล่นๆยัด G2 ลงไป เกือบจะใช่ ฟินเลย G2 ในเคส G4

ส่วนอื่นๆของเคสครับก็ประมาณนี้ อันไหนสวยกว่ากันอะ

ปล .ภาพถ่ายจาก note 4 ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่