MAD MAX ...นี่ใช่หนังภาคต่อของ TERMINATER 3 รึเปล่าครับ?

..คือหลังวันสิ้นโลก judgement day ในT3 มันมีสงครามนิวเคลียร์ล้างโลก แล้วเวลามันผ่านไปกี่ปีครับ? ในmad max ไม่ได้พูดถึงเลย
รึว่าถือเป็นคนละจักรวาลกันครับ?

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ภาคต่อของหนังเรื่องเดียวกันครับ

Mad Max แมดแม็กซ์ ( 1979 )

Mad Max 2: The Road Warrior ( 1982 )

Mad Max Beyond Thunderdome แมดแม็กซ์ 3: โดมบันลือโลก ( 1985 )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่