ผู้ชายอยากไว้ผมยาวครับ ต้องเลี้ยงและดูแลมากขนาดไหน

อยากไว้ผมยาวครับ ตอนนี้ทรงผมก็ทรงเปิดหูธรรมดา มีรากไทรเล็กน้อย เพิ่งตัดมาเพราะต้องถ่ายรูปรับปริญญาครับ จะต้องเลี้ยงและดูแลขนาดไหน ผมเป็นคนผมตรง เส้นใหญ่ แม่บอกไม่ควรไว้ เพราะมันดูแลยาก แต่อยากลองไว้ดูครับ ถ้าไม่โอจริงๆก็ตัด ปกติเป็นคนสระผมทุกวันครับ ใช้ครีมนวดประจำด้วย ระหว่างไว้ต้องเล็มบ่อยไหม หรือต้องปล่อยเซอร์เลย ช่วยแนะนำหน่อยครับผม ขอบคุณมากครับ

อยากไว้ตามรูปนี้เลยครับ พระเอกเกาหลีในดวงใจผมเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่