เห็นข่าวละครเรื่องใหม่น้องณเดชและน้องญาญ่า เป็นรีเมค จะหาดูต้นฉบับย้อนได้จากไหนคะ

เห็นคอมเม้นไปในทางเดียวกันว่าสนุกมาก
เราเลยอยากลองดูน่ะค่ะ หาในยูทูบก็ไม่เห็นมี
แฟนคลับของน้องทั้งสองพอจะมีแหล่งให้ดูมั๊ยคะ
อยากดูระหว่างรอ ^^

ป.ล.อยากเห็นน้องญาญ่าเล่นเป็นแมนมากๆ เราว่าน้องต้องเล่นได้น่ารักแน่ๆ ดูน้องเวลาซนก็ทะลึ่งอยู่นะคะ555
ส่วนณเดชนี่ นึกหน้าออกเลย น่าจะน่ารักดี ตูดก็งอน55555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่