การที่เราบอกชอบคนๆหนึ่งแต่เค้ากลังบอกว่ามีคนคุยอยู่ตอนนี้แต่เรายังคุยกันเหมือนเดิมได้ใช่มั้ย?

กระทู้คำถาม
คือว่าเราชอบคนๆหนึ่งเรารู้จักกันมานานพอสมควรเราเลยตัดสินใจทำวีดีโอบอกชอบเค้าเค้าบอกว่าขอบคุณมากเลยที่ทำให้ขนาดนี้ ไม่เคยมีใครทำให้มาก่อนชอบวีดีโอแบบนี้มากเลยมันน่ารักดี แต่เค้าบอกว่ามีคนที่คุยด้วยอยู่แล้ว แล้วถามเราว่าเรายังคุยกันได้เหมือนเดิมอยู่ใช่มั้ย หมายความว่าไงครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่