จะทำสีผมบลอนด์หม่นประกายเทา ( Blonde ASH ) ผสมแม่สีน้ำเงิน(เพื่อกลบสีส้มในหัว) เท่าไรดีคะ ??

กระทู้คำถาม
ตามหัวกระทู้อะค่ะ  

จะทำสีผมบลอนด์หม่นประกายเทา ( Blonde ASH )  

ต้องผสมสีบลอนด์ASH(1กล่อง) กับ แม่สีน้ำเงิน (เพื่อกลบสีส้มในหัว เพราะเราย้อมน้ำตาลทีไรได้น้ำตาลส้มแดงตลอด T_T) เท่าไรอะคะ

เคยมีคนบอก 1 ต่อ 3   แต่บางคนก็บอกว่า 2 ข้อนิ้วอะค่ะ

ใครทราบช่วยแนะนำหน่อยค่ะ T_T  ขอบคุณล่วงหน้าจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่