จะกลับบ้านยังไงหลังดูคอนเสิร์ตที่อิมเเพคเสร็จค่าาา

ค้าเราก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะเดินทางกลับยังไงเเต่เรามีบ้านอยู่พระราม3อ่ะค่ะ
เเต่ไม่รู้ว่าจะเดินทางกลับเเบบไหนที่ปลอดภัยเเละก็เร็วสุด 5555+เราก็อยากรู้การเดินทาง
กลับเหมือนกันเป็นผู้หญิงด้วยอ่ะกลัวผู้ใหญ่เค้าเป็นห่วงเเถมกลัวไม่ได้ไปด้วยง่าาาเเถวที่เราอ่ะมี
สถานีmrtเยอะอ่ะค่ะช่วยเเนะนำหน่อยนร้าาาค่า  เราอยู่พระราม3เเถวธนาคารกรุงศรีสำนักงานใหญ่อ่ะค่าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่