ดอม กับ ไบรอัน ถ้าชกกันใครจะชนะครับ

จำได้คู่นี้เคยสู้กันครั้งเดียวตอนภาค 4 ซึ่งฉากนั้น ดอม ใส่อย่างเดียว เพราะไบรอัน ไม่อยากสู้ และดอม ก็ต่อยโดนไบรอันไม่กี่หมัด เนื่องจากไบรอัน ปัดป้องได้เกือบหมด

ผมว่าถ้าสู้กันจริงๆ ดอม กินไบรอัน ไม่ได้ง่ายๆ เพราะฝ่ายหลังเทคนิคการต่อสู้ดีมาก แต่ดอมอาจจะแข็งแรงกว่า ระห่ำกว่า ถ้ายืดเยื้อไบรอัน อา0หมดแรงก่อน ขนาดฮอบส์ (เดอะ ร็อค) ในภาค 5 ยังเอาดอมไม่อยู่

สาวกสองคนนี้ว่าไงกันบ้างครับ อัดกันตัวต่อตัวใครจะชนะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่