รบกวนสอบถาม นมเนปโปร ซื้อที่ไหนถูกคะ

คุณพ่อเป็นโรคไต มา 5-6 ปีแล้ว สองสามเดือนที่ผ่านมาล้ม  กระดูกสะโพก หัก ต้องผ่าตัด  คุณพ่อเป็นโรคเส้นเลือดสมองตีบอยู่ด้วย
คุณหมอ ให้หยุดยาละลายลิ่มเลือด แต่กว่าจะได้ผ่าตัด นานเป็นเดือน เพราะหัวใจเต้นเร็ว เลยยังผ่าไม่ได้  คุณพ่อจึงเริ่มมีอาการ พูดไม่ัชัด
กลืนอาหารลำบากค่ะ  กลืนน้ำยังยากเลย  แต่ปัจจุบันนี้ ผ่าตัดเสร็จแล้ว กลับมากินยาละลายลิ่มเลือดเหมือนเดิม แต่คุณพ่อ ยังทานไม่ค่อยได้ค่ะ
ยังกลืนอาหารยากอยู่ แต่พอทานได้ แต่ตอนนี้ผอมมาก และ ร่างกายขาดสารอาหาร สนใจซื้อนมเนปโปรค่ะ ที่ไหนถูกบ้างคะ พวกร้านขายยา
ที่ว่า ถูกๆ แถว อนุสาวรีย์  นมเนปโปร ซื้อยกแพ็ค ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ จะได้เปรียบเทียบ ราคาที่อยุธยา  ... ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่